Enter your email address to subscribe for PROMO UPDATES:

Delivered by FeedBurner

SuperFerry Fare: Tripid Fares



Superferry Promo



Tripid Fares are SuperFerry's year-round fares. The most affordable rate can go as low as Php750 for Visayas and Php1,150 for Mindanao. Best to book early so you can avail of the lowest rate!

RouteAccommAll-in Rates Without MealsAll-in Rates With Meals
CebuSuper/Mega756886
Tourist9961,126
Cabin1,4691,649
Stateroom3,4403,800
BacolodSuper/Mega761991
Tourist1,0011,131
Cabin1,4331,613
Stateroom3,2293,589
Cagayan do OroSuper/Mega1,1561,416
Tourist1,5111,771
Cabin1,9322,292
Stateroom4,1124,832
Davao/ GenSanSuper/Mega1,1611,551
Tourist1,5461,936
Cabin1,9672,507
Stateroom4,4215,501


To check the availability of rates for other destinations, go to Book & Buy.

Fares are inclusive of fuel surcharge, security fee and 12% VAT.

Exclusive of terminal fee, optional insurance and service fee.

152 comments:

  1. how much on april 8 from manila to ozamis city

    ReplyDelete
    Replies
    1. mankano po ngaun iligan to manila sa april 20 ang alis galing iligan

      Delete
    2. magkano po manila to gensan ?magpabook po ako sa june 16 po ang alis?please reply or text nalang po kayo saken ito po ang number ko 09272959812 yan po ? please text nyo po ako? salamat po /...
      .

      Delete
    3. magkano po maynila to ozamis ngayong september,5 ang alis

      Delete
  2. how much is the ticket from manila to dumaguete on april 11?

    ReplyDelete
  3. magkano ang fare from Cagayan DE Oro City -Cebu City?

    ReplyDelete
  4. magkno discount if senior citizen yung sasakay??

    ReplyDelete
  5. magkano po ang fare pag december 24 ang byahe?

    ReplyDelete
  6. how much on april 11,2011 manila to nasipit?

    ReplyDelete
  7. How much on april 11,2011 surigao to manila?

    ReplyDelete
  8. magkano ung fare pag may 6 ang biyahe

    ReplyDelete
  9. MAGKANO UNG FARE PAG MAY 6 ANG BIYAHE MANILA TO BUTUAN

    ReplyDelete
  10. magkano ang pinakamurang fare ngayon tapos sa april pa ang byahe?

    ReplyDelete
  11. hello po... magkano na po ba ang fare manila to bohol or cebu??... sa kataposan pa ng april pa ang byahe po??...

    ReplyDelete
  12. going to bora?meron?how much april 11 to 16

    ReplyDelete
  13. meron po bang from manila to tagbilaran bohol??
    and magkano po ba sa ordinary passenger lang sa super/mega fare?

    ReplyDelete
  14. meron pa po bang promo from manila to davao???? magkono poh yung promo????

    ReplyDelete
  15. superferry hnde ba kau marunong sumagot sa mga tanong na yan....may promo
    ba kau for the month of may....

    ReplyDelete
  16. hello.. sagotin nyo nman ang mga tanong namin...

    ReplyDelete
  17. hello ! magkano fare mla 2 cdo .
    may discount ba pag 12 yrs.old ang sasakay at okey lang ba na solo. and a schedule ng barko pwede ipost . thank u 4 kindly considerationn

    ReplyDelete
    Replies
    1. hello magkano po ang ticket from ozamis to manila sasakay this july 15, 2013

      Delete
  18. magkano po ang fare ng manila to zamboanga this coming april 5?

    ReplyDelete
  19. how much is the fare from ozamis to bacolod on april 23, 2011?

    ReplyDelete
  20. john wilson arongMarch 29, 2011 at 1:12 AM

    how much is the ticket from manila to ozamiz?

    ReplyDelete
  21. magkano po ung fare on 22 of may?

    ReplyDelete
  22. magkano po ung fare from manila to cotabato
    on may 22?

    ReplyDelete
  23. How much ang fare cotabato-zamboanga?

    ReplyDelete
  24. magkano po ba zamboanga to davao at ano po ang sched

    ReplyDelete
  25. magkano po ba zamboanga to manila ano po ung sched.

    ReplyDelete
  26. magkano po ba ang fare from gensan to manila dated may 03, 2011, accomodation would be mega value lang without meal but with linen??? thnx

    ReplyDelete
  27. how much ang fare iloilo-davao by december 28,2011?

    ReplyDelete
  28. how much ang fare from davao to manila ? this 29 of april ang alis ??

    ReplyDelete
  29. how much is the fare rom butuan city to manila???..

    ReplyDelete
  30. how much is the fare from butuan city to manila??..student fare lng..

    ReplyDelete
  31. how much is the fare cagayan de oro to manila?

    ReplyDelete
  32. MAgkno pla ung fare from manila to butuan?

    ReplyDelete
  33. magkano pala ung fare from manila to butuan ung regular fares tapos economy?

    ReplyDelete
  34. Tripid...ang big sabihin b nito eh, ay tatlong Tao?

    ReplyDelete
  35. magkano ba ang fare from gensan to manila yong economy without meals ngayong may 10 ang alis?

    ReplyDelete
  36. fb. angeline_odette@yahoo.comMay 6, 2011 at 11:57 PM

    magkno po pra s june 14 yung promo nyo pra mla-iligan pls pki rply a email ko angelofminep19@yahoo.com

    ReplyDelete
  37. how much po ang binabayara ng mga OJT within 2 weeks? pls reply need to know

    ReplyDelete
  38. how much is the regular fare from manila to cebu?
    pls pm me at sarsii4u@yahoo.com

    ReplyDelete
  39. how much is the regular fare from manila to cebu for economy with meal?
    pls pm me at sarsii4u@yahoo.com

    ReplyDelete
  40. magkano po ang promo fare para sa june 1,manila to cagayan de oro?

    ReplyDelete
  41. magkano po anf fare cebu to manila?

    ReplyDelete
  42. magkano pamasahe manila nasipit

    ReplyDelete
  43. may promo po ba kayo ngayon buwan ng july up to december 2011

    ReplyDelete
  44. mgkano po b ang fare from davao to manila ngayong july 29?

    ReplyDelete
  45. magkano po ba ang fare from cebu to manila next week?

    ReplyDelete
  46. my promo fare po b ngayong month ng august manila to cagayan?at kung kung my mga suceeding promo p po kau same destination.

    ReplyDelete
  47. gud am. kano ba pasahe from gensan to manila on july 23?

    ReplyDelete
  48. magkano kaya ang pinakamura mla to cdo economy lng

    ReplyDelete
  49. can u give me the feedback soon as possible how much the fare frm manila to cdo tnxs

    ReplyDelete
  50. hello! how much is the regular fare cebu to manila .wants to travel on sept 4 2011.
    tnx!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  51. magkano ang fares kapag ang flight ay dec.22...

    ReplyDelete
  52. give me you feedback as soon as possible..here is my email add..cuynojoan@yahoo.com.ph thank you

    ReplyDelete
  53. hi,how much the fare for iloilo to manila for december trip?can you please send it immediately to my email add.(d.malagad@yahoo.com)the complete details.tnx!godbless!!!

    ReplyDelete
  54. magkano ang fare papuntang surigao city ngaung november 11.2011?

    ReplyDelete
  55. how much fare from manila to bacolod on nov 16 & nov 18

    ReplyDelete
  56. how much is the fare from manila to cebu this dec.2????

    ReplyDelete
  57. HOW MUCH IS THE ECONOMY FARE AS OF DECEMBER 18,2011

    ReplyDelete
  58. how much is the tourist fare from manila to gensan via bacolod and zamboanga on this coming january 2 2o12.

    ReplyDelete
  59. gud am how much is the regular fare from manila to zamboaga city on dec to jan 2012

    ReplyDelete
  60. hi po my byahe kau this december 29,2011 manila to zamboanga?

    ReplyDelete
  61. mag kano po ang fare cebu to manila?

    ReplyDelete
  62. gud pm po,hello my promo po ba kayo sa month of april,2012 manila to cagayan de oro city

    ReplyDelete
  63. have a good day po magkano po fare kung manila to aklan

    ReplyDelete
  64. .. magkano po fare ng bacolod to manila this march 2012

    ReplyDelete
  65. how much fare davao to Mla.

    ReplyDelete
  66. how much fare mla to cgyn d oro on apr. 13?

    ReplyDelete
  67. magkano po ang promo fare ng super ferry
    manila to davao ?
    reps asap now ..

    ReplyDelete
  68. helo po....mgkano po fare from manila to cebu ngayong april 8???hope u can reply...salamat po

    ReplyDelete
  69. Magkano pamasahe gensan to manila april ang departure

    ReplyDelete
  70. magkano ang fare from manila to cebu this april 2012 ang byahe

    ReplyDelete
  71. magkanu pong ticket fare for this month of may?

    ReplyDelete
  72. how i can make booking for may 17 2012 manila to zamboanga and how much is the cost?????

    ReplyDelete
  73. magkano po ang ticket papuntang gensan?

    ReplyDelete
  74. meron poh bang fare discount ticket manila to iligan? this month of may,its needed...can you reach me from this no. 09066272706
    tnx:) have a good day!

    ReplyDelete
  75. how much ticket from dapitan city to manila??

    ReplyDelete
  76. how much ticket via dipolog or zamboanga this coming may 17 or 19

    ReplyDelete
  77. magkano po pamasahe papuntang cagayan de oro city

    ReplyDelete
  78. how much ticket going to cagayan de oro on june 5,2012

    ReplyDelete
  79. magkano po ticket from manila to iloilo on june 9,2012?

    ReplyDelete
  80. Magkano po now ang pmasahe manila to but an ngayong September 2012

    ReplyDelete
  81. magkano pamasahe from nasipit to cebu this sept.28 2012

    ReplyDelete
  82. magkano fare sa cargo ang gamit

    ReplyDelete
  83. HELLO PO MAY I KNOW HOW MUCH THE FARE FROM MANILA TO DAVAO AND DAVAO TO MANILA..WITH ONE ADULT AND ONE 9YEARS OLD..THIS COMING MARCH 16,2013

    ReplyDelete
  84. Magkano po ang fare ng manila to nasipit. Sa april 7 po.

    ReplyDelete
  85. gud morning po ask ko lang po kung mag kano po ang fare ng manila to cdo may ppromo po ba at kaylan,

    ReplyDelete
  86. how much is the ticket price in the month of may?

    ReplyDelete
  87. how much is the ticket price in the month of may from manila to iloilo?

    ReplyDelete
  88. Magkano po Manila to Cebu, Tourist for 2?

    (Please no talkshit, thanks)

    ReplyDelete
  89. HOW MUCH THE TICKET BOOKING THIS MAY 2013 FROM CEBU TO BUTUAN

    ReplyDelete
  90. magkano ang ticket from bacolod to manila

    ReplyDelete
  91. Magkano po ang fare ng iloilo-manila?

    ReplyDelete
    Replies
    1. 100000 million para syo...kaw magpapatakbo ng barko

      Delete
    2. iloilo to manila 10k kasama babae na kakantutin mo sa cabin...

      Delete
  92. madam/sir
    magkano po ba ang fare ng davao galing manila with meal po,para tong tuesday trip to davao i need your response ma'am or sir now pls. thank you

    ReplyDelete
  93. Good evening po.magkano po ticket from manila to ozamis.txt nyo nlng po ako sa number na to.09462813383

    ReplyDelete
  94. Magkano po ticket from Manila to Cebu

    ReplyDelete
  95. magkanu po ang ticket fare from manila to surigao, 2nd week of june 2013.

    ReplyDelete
  96. Good morning po mam sir, magkano po any ticket promo at % sa senior citizen,MANILA TO TAGBILARAN BOHOL THANK YOU HAPPY GOOD DAY

    ReplyDelete
  97. magkano pamasahe manila to ozamiz oct.pa ang sailing.suite room or cabin ang accomodation.

    ReplyDelete
  98. magkano po pamasahe october manila to cagayan??
    tank you po??

    ReplyDelete
  99. magkano po pamasahe manila to iloilo

    ReplyDelete
  100. hello po,,ask ko lng po mgkanu o promo po sa superferry manila to cebu this december,,gsto ko po makaavail ng promo kng meron,,,dcenber 22 po ang uwi namin sa december,,,
    ,,mgmsg nlng po sa fb accnt ko po,STELLANAUL@GMAIL.COM po,,,,pls kailangan ko po mlman kng may promo po this december,,,uuwi po kc kami ng decmber po,,,,

    ReplyDelete
  101. Let me know please the "October 10, 2013 superferry price"?
    Your immediately response is highly appreciated.
    You can email me this Email address: donna.anoba@gmail.com

    Thank you and God Bless.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Let me know please the "October 10, 2013 superferry price"?
      Your immediately response is highly appreciated.
      You can email me this Email address: donna.anoba@gmail.com

      Note: MANILA to BUTUAN, IF YOU DON'T HAVE SCHEDULE ON OCTOBER 10, 2013;
      ANY SCHEDULE ON THE 2ND WEEK OF OCTOBER 2013 is requested.

      Thank you and God Bless.

      Delete
  102. Let me know please the "October 10, 2013 superferry price"?
    Your immediately response is highly appreciated.
    You can email me this Email address: donna.anoba@gmail.com

    Note: MANILA to BUTUAN, IF YOU DON'T HAVE SCHEDULE ON OCTOBER 10, 2013;
    ANY SCHEDULE ON THE 2ND WEEK OF OCTOBER 2013 is requested.

    Thank you and God Bless.

    ReplyDelete
  103. how much po manila-nasipit (10-11-13) tourist and cabin compare ko lng po fare/price. 4 po kmi, 1 adult, 3 children (age 7, 3, and 2). F ever my promo on dat date pki sama n rin po. Thnx!

    ReplyDelete
  104. magkano po pamasahe from manila to zamboanga city november 5,2013

    ReplyDelete
  105. Magkanu po pamasahe manila to cebu,november 27...email lang sa fb cu...dasmarinas efgie...tnx

    ReplyDelete
  106. may promo po ba cebu to manila? magkano po ba ang pamasahe..?

    ReplyDelete
  107. mag kano po yung ticket manila to cebu ! ?
    reply . .

    ReplyDelete
  108. May promo po ba ngayong dec. From cebu - iligan,?

    ReplyDelete
  109. hello po nais ko lang po sana e tanong kung may promo po ba kayo from cebu to cagayan o di kaya rpountrip ticket po,,?if ever wala pwede po ba malaman kung magkano ang pamasahe papunta doon,,then lastly papaano po ba maka bili ng ticket online?

    ReplyDelete
  110. this monday po sana balak naming bumyahe

    ReplyDelete
  111. magkano ba pamasahi ngayon, cebu to manila?

    ReplyDelete
  112. May byahe po MLA.to Iloilo,when po sched.?at kano. fare?

    ReplyDelete
  113. What is the proper website for booking passenger and cargo fares from Davao City to Manila? If this is the proper site, what are the current fares for passengers and cargo from Davao City to Manila? If possible please respond at tlgsinc@asia.com

    ReplyDelete
  114. maam/ sir,

    magkano po ang pamasahe galing manila to cagayan de oro. meron po bang promo this month of january? 3 adult and 2 Child (3 years old and 5 years old) ....

    ReplyDelete
  115. mag kano po pamasahe manila to gensan kasama ko anak ko bale 2yrs old po mag kano po

    ReplyDelete
  116. Hello po ask po ako magkano po pamasahe zamboanga to davao?

    ReplyDelete
  117. anyone can answer me kung magkano pamasahe from manila to surigao?

    ReplyDelete
  118. how much mindanao to manila and cebu to manila ?

    ReplyDelete
  119. My byhe po b manla to tgbilaran on march2 and3 mgknu po fare

    ReplyDelete
  120. hello po, magkano po yong maipapamasahe ng sasakyan (innova) galing manila papuntang cagayan de oro.

    ReplyDelete
  121. tess lopez mobile no. 09178452007, may inquire yung schedule ng April 26, 2014 and how much ang fare.tnx

    ReplyDelete
  122. Hi po..available po ba ang manila to zamboanga city,?

    ReplyDelete
  123. how much po kpag MANILA TO TAGBILARAN back ang port ?sa APRL 5

    ReplyDelete
  124. Magkano fare from davao-manila

    ReplyDelete
  125. kelan po ba may biyahe manila to zambo? at mag kano pmasahe sa april

    ReplyDelete
  126. hello poh meron po ba para butuan city kelan po ba byahe thnx

    ReplyDelete
  127. how much from zamboanga to manila?schedule is on april 21,2014

    ReplyDelete
  128. how much ang fare from zamboanga city to tagbilaran ...pls pm me @ alcalacherryfatima2@yahoo.com.ph

    ReplyDelete
  129. magkanu po kung kukuha aq bukas nang ticket manila
    going to cebu

    ReplyDelete
  130. how much po tiket frm manila to cagayab de oro on may 11?

    ReplyDelete
  131. magkano po pamasahe zamboanga to manila ngayong week. at kilan po ang bbeyahe nito dis week??

    ReplyDelete
  132. magkanu po ung fare from manila to davao city?kindly call me po..09262465885

    ReplyDelete
  133. Magkano po one fare manila to cagayan september 18,2014?.send me ur respnse..in my gmail ylainerosematavai@gmail.com thank u po.

    ReplyDelete
  134. magkano po ang fare manila to ozamiz on nov.22.? pls text to my number 09179744506

    ReplyDelete
  135. Mayron po ba manila to surigao xah dec at magkano po??.plz reply i2 po # qo 09279694299

    ReplyDelete
  136. Magkano po ang fare manila to iligan sa oct.19, 2014 ? My no. +639206394851

    ReplyDelete
  137. magkano po ba pamasahe cebu to manila ngayong oct.27

    ReplyDelete
  138. magkano po ba fare sa oct 29 2014

    ReplyDelete
  139. magkano fare sa cebu to cagayan ngayong oct 29

    ReplyDelete
  140. magkano fare mula ozamis to manila

    ReplyDelete
  141. ozamis to manila this coming december 02 2014

    ReplyDelete
  142. How much po Manila to bacolod travel on December 28,2014 po

    ReplyDelete
  143. davao cebu po meron po ba? magkano po? mga 5 dec

    ReplyDelete
  144. Magkano po ang pamasahi davao to manila ngayong dec. 21 ang alis

    ReplyDelete